Fahamu kinachotokea kabla, wakati na baada ya maulizo yako ya awali ya ufadhili.

Fungua menyu ya Ufadhili au ukurasa wa Huduma Zote na uchague inayolingana na lengo lako.
Toa taarifa za msingi tu. Hakuna ulazima wa kupakia nyaraka nyeti kwenye hatua hii.
Maulizo yanaendelea WhatsApp au simu ili mshauri athibitishe mahitaji ya huduma husika.
Baada ya maelekezo, andaa nyaraka zinazohusika na huduma na aina ya mwombaji.
Ustahiki, kiasi, gharama, muda na masharti huamuliwa kupitia mchakato rasmi wa tathmini.
Ukikubaliwa, fuata maelekezo rasmi ya kusaini, malipo, ununuzi wa gari, clearance au conversion kulingana na huduma.
Hapana. Tovuti inakusaidia kuchagua huduma na kuanza maulizo. Tathmini na idhini rasmi hufuata baadaye.
Hapana. Anza na maulizo mafupi. Mshauri atathibitisha nyaraka zinazohusika na kesi yako.