Huduma za ufadhili • Tanzania
+255 621 026 196  ·  +255 755 026 196
Mawasiliano

Ongea na mshauri wa ufadhili.

Pata mwongozo kuhusu huduma inayokufaa, hatua za kuanza na mahitaji yanayoweza kuhitajika.

African professional working at an office desk
Ongea nasi

Chagua njia rahisi kwako.

Kwa maulizo ya ufadhili, unaweza kupiga simu, kutumia WhatsApp au kuanza fomu ya ustahiki.

Simu & WhatsApp

Mshauri wa Ufadhili

+255 621 026 196

Kwa maulizo ya awali na mwongozo wa hatua inayofuata.

Fungua WhatsApp →
Namba ya pili

Msaada wa Simu

+255 755 026 196

Tumia namba hii kwa msaada wa ziada wa mawasiliano.

Piga Simu →

Unajua huduma unayotaka?

Anza maulizo mafupi kabla ya kuwasiliana.

Anza Maombi →