Angalia chaguo za ufadhili wa gari, ununuzi, uagizaji, ushuru, watumishi wa umma na mfumo wa CNG, kisha anza kwa maulizo rahisi.

Chagua huduma inayolingana na unachotaka kufanya. Kila ukurasa unaeleza matumizi ya huduma, mwongozo wa viwango, mahitaji yanayoweza kuhitajika na hatua inayofuata.

Tumia kadi ya gari linalokidhi vigezo kupata fedha.

Msaada wa kifedha kwa ununuzi wa gari kutoka nje.

Ufadhili wa sehemu ya ununuzi wa gari kutoka yard.

Msaada wa ushuru na gharama za gari bandarini.

Ufadhili binafsi kwa watumishi wa umma wanaokidhi vigezo.

Ufadhili wa kufunga mfumo wa gesi kwenye gari linalokidhi vigezo.
Hujui ni huduma ipi inakufaa?